| Ứng dụng | Chai nước giải khát, chai dầu |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ kỹ thuật | 24 giờ / 365 ngày trực tuyến |
| điều khiển bởi | PLC |
| Khuôn đóng và mở xi lanh | Lễ hội |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 700 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 300 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 300 máy tính / giờ |
| Đường kính trục vít | 120 mm |
| tỷ lệ vít L / D | 33 |
| Ổ trục vít | 132 kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
|---|---|
| Khối lượng không khí | 0,7 M3 / phút |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| Chu kỳ khô | 800 PC / H |
| Số mẫu | IBM65D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1L |
| Vật liệu khuôn | S136, P20, 4Cr13 |
| Lực kẹp của thổi | 40 tấn |