| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | DSB70II |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Sản phẩm | Thiết bị gia dụng, khuôn thổi |
|---|---|
| Chế độ định hình | Khuôn thổi |
| Vật liệu khuôn | P20, P20/718/738 / NAK80 / S136 / 2738/22316 |
| Á quân | Nóng lạnh |
| Lỗ | một hoặc nhiều |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Khả năng sản xuất | 400 ~ 450 PCS / H |
| Đơn xin | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bình áp suất, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE / PP, ABS / PP, PE / PP |
| Nhân lực cần thiết | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 700 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Sản lượng của HDPE | 100Kg / giờ |
| Vôn | Khách hàng chỉ định |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |