| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Clamping Force | 250KN |
|---|---|
| Control System | PLC |
| Heating Power | 22KW |
| Max.Extrusion Capacity | 120KG/H |
| đường kính trục vít | 80mm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| khuôn | Một khoang |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Số mẫu | IBM65D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1L |
| Vật liệu khuôn | S136, P20, 4Cr13 |
| Lực kẹp của thổi | 40 tấn |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Thành phần cốt lõi | PLC, động cơ, Hộp số, Động cơ, máy bơm |
|---|---|
| Lái xe máy | 45 kw |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu thổi | Đùn thổi |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |