| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Hộp số, Động cơ, Bơm |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PC, ABS, PE, ABS/PP, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| tỷ lệ vít L / D | 28 L / D |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Xử lý nhựa | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE / PP, HDPE / PP |
|---|---|
| Vôn | 440V / 415V / 380V / 220V |
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 1600 mm |
| Sự bảo đảm | 1 |
| Tuổi thọ khuôn | > 2.000.000 chu kỳ |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Độc thân |
| Số mẫu | IBM65D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1L |
| Vật liệu khuôn | S136, P20, 4Cr13 |
| Lực kẹp của thổi | 40 tấn |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |