| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Mã số HS | 8477301000 |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Điều kiện | Mới mẻ |
|---|---|
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Hộp số |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE / PP, HDPE / PP |
| Hàng hiệu | DAWSON |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| Tự động | Vâng. |
|---|---|
| vi tính hóa | phi máy tính |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
|---|---|
| Gia công nhựa | PP, HDPE, PC, ABS, PVC, PE, ABS / PP, PE / PP, HDPE / PP |
| Ứng dụng | Chai |
| Số trạm | Độc thân |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Các ứng dụng | Jerry Lon, Chai, Gallon |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 15L |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, LDPE, PVC, PC, PS |
| Số trạm | ga đôi |
| Tùy chọn lớp | Nhiều lớp có sẵn |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
|---|---|
| Năng suất | 45 ~ 60BPH |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |