| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 65 l/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Nhựa đã qua xử lý | VẬT NUÔI |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 38 |
| Thể tích chai (ml) | 200ml |
| Đơn xin | Chai nhựa, chai PET |
| Thổi kiểu đúc | Đúc kéo căng |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 lít |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Duy nhất |
| Công suất truyền động trục vít | 75 KW |
| Đơn xin | Chai lọ, y tế, mỹ phẩm, thuốc trừ sâu |
|---|---|
| Loại | Hoàn toàn tự động, khuôn thổi phun |
| Tên | Máy thổi tự động, Bán nóng Máy thổi nhựa phun tự động, Máy thổi hoàn toàn tự động |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun chai nhựa nhiều lớp xuống dưới |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, PE, PC, PS, PVC |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380V/3PH/50HZ |