| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Màu sắc ngoại hình máy | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn |
| chai phù hợp | Uống chai nước |
| từ khóa | Máy thổi thú cưng tự động |
| Loại | Máy thổi chai tự động |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Thể tích chai (ml) | 1L-2L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng sửa chữa máy móc |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
| Loại | Căng khuôn thổi thú cưng |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 65 l/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| sản phẩm nhựa | Mỹ phẩm nhựa, chai lọ đựng đồ dùng hàng ngày từ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Âm lượng | 5ml đến 1000ml |
| Tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Địa điểm dịch vụ địa phương | Trung Quốc, Ả Rập Saudi, Colombia, Nam Phi, Panama |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |