| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 700 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 8 lít |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Cảng xuất khẩu | Thượng hải |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 30 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 60 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Có sẵn trung tâm dịch vụ ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật |
|---|---|
| tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Kích thước (L * W * H) | Tùy theo |
| Vôn | 380V |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 10 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 700 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Đầu ra của HDPE | 110 KG / H |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Tự động xả hơi | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Dòng nước | 100L / phút |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Tự động xả hơi | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Dòng nước | 100L / phút |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 6 KW |
|---|---|
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 290 mm |
| Lượng tiêu thụ không khí (m³ / mi | 0,6 m³ / phút |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |