| Đăng kí | Chai, lọ, lon Jerry, gallon, thùng chứa |
|---|---|
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| áp suất thổi | 0,6 MPa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520mm |
| lực kẹp | 80 kn |
| Công suất động cơ đùn (kW) | 30KW |
|---|---|
| Sản lượng (kg / h) | 130 kg / giờ |
| Tình trạng | Mới |
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |
| Nhựa được xử lý | PET, PC, PVC, PE, PE/PP, LDPE, HDPE, PP |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Máy bơm, Bánh răng, PLC, Bình áp lực, Động cơ, Hộp số |
| Ứng dụng | Mô Hình Nhựa, Thùng Nước, Hộp Làm Mát |
| Động cơ | Động cơ servo |
| Tên sản phẩm | Máy thổi chai PET |
| Tự động | Đúng |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm, 24 tháng |
| Thổi kiểu đúc | Đùn thổi khuôn |
| Đơn xin | Chai, bể nước, jerrycan, Jerry có thể |
| Nhựa đã qua xử lý | PE, PP, HDPE, PVC |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI |
|---|---|
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 30 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 60 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |