| Đường kính trục vít | 120mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Duy nhất |
| Công suất truyền động trục vít | 75 KW |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 lít |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLD150 |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1000 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | DMB1000L |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1100 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Điểm bán hàng chính | Sản xuất linh hoạt |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Sự tiêu thụ nước | 150 L/phút |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Mẫu số | ABLD100 |
|---|---|
| Tối đa. Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 380mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLD150 |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1000 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
|---|---|
| Vôn | 440V / 415V / 380V / 220V |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 18KW |
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 900 mm |
| Lượng không khí (m³ / phút) | 1,2 m³ / phút |