| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLD150 |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1000 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Đường kính trục vít (mm) | 75mm |
|---|---|
| tự động hóa | TỰ ĐỘNG |
| Công suất gia nhiệt trục vít (kW) | 7 mã lực |
| Kích thước trục lăn khuôn (Chiều rộng) (mm) | 380mm |
| Áp suất không khí (MPa) | 0,6 MPa |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Tuổi thọ máy | > 20 tuổi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 120 L |
| Lực kẹp | 600KN |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Thổi kiểu đúc | Đùn thổi khuôn |
| Đơn xin | Chai, bể nước, jerrycan, lon Jerry, giường mẫu giáo |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Kiểu thổi khuôn | Máy ép đùn thổi |
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| dòng nước | 100L/phút |