| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Mô hình NO. | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 CÁI / giờ |
| đường kính trục vít | 75mm |
| Công suất ổ trục vít | 22kw |
| Đầu ra của HDPE | 100kg/giờ |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |