| Kích thước (L * W * H) | 3,1 * 1,2 * 2,2 |
|---|---|
| Lực kẹp | 78kn |
| Công suất (kW) | 25KW |
| Trọng lượng (Kg) | 4 KG |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Sự chỉ rõ | DSB80-12L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 12L |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Số mẫu | DSB70II |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI, Nhựa |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 20mm |
| Số lượng tiêm thực tế (PS) | 225g(ps)/8Oz |
| Ứng dụng | Chai PET, lọ PET |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 12L |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | DSB80-12L |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
|---|---|
| Công suất sưởi ấm trục vít (kW) | 14,1 kW |
| Sản lượng (kg / h) | 70 kg / giờ |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Khả năng sản xuất | 400 ~ 450 PCS / H |
| Đơn xin | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Thùng đựng dầu bằng nhựa, Thùng chứa, Thùng Jerry, Thùng |
| Loại đùn | Loại tích lũy |
| Parison Control | Moog 100 điểm |
| Động cơ thủy lực | Động cơ Servo |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Thùng đựng dầu bằng nhựa, Thùng chứa, Thùng Jerry, Thùng |
| Loại đùn | Loại tích lũy |
| Parison Control | Moog 100 điểm |
| Động cơ thủy lực | Động cơ Servo |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | NHƯ ĐẶT HÀNG |
| Đăng kí | Chai, hộp đựng |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, hỗ trợ kỹ thuật video |