| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Khối lượng sản phẩm | Hộp đựng chai nhựa nhỏ từ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Logo tùy chỉnh | Logo và màu sắc xuất hiện của máy có thể được tùy chỉnh |
| Thiết bị phụ trợ | Chúng tôi giúp khách hàng mua máy móc phụ trợ thương hiệu nổi tiếng |
| Các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Thổi kiểu đúc | Đùn thổi khuôn |
| Đơn xin | Giường nhà trẻ |
| Mẫu số | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| MÃ HS | 8477301000 |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mã HS | 8477301000 |
| Phù hợp với | Chai mỹ phẩm nhựa nhỏ 5ml đến 1000ml |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun |
| vật liệu nhựa | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS / PP, PE / PP |
| Dịch vụ địa phương | n: Ả Rập Xê Út, Colombia, Nam Phi, Panama |
| Màu sắc ngoại hình máy | tùy biến |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Kiểu thổi | Tiêm thổi |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bình áp suất, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Nhựa chế biến | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE / PP, ABS / PP, PE / PP |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1000ml |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Vật liệu phù hợp | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS / PP, PE / PP |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Có thể sản xuất | Mỹ phẩm nhựa, nhu yếu phẩm hàng ngày, chai lọ đóng gói thuốc và thực phẩm. |
|---|---|
| Vôn | Tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng |
| Điểm bán hàng chính | Tự động, thông minh và hiệu quả cao |
| Dịch vụ kỹ sư địa phương | Ả Rập Xê Út, Colombia, Nam Phi, Panama ... vv |
| Màu máy & logo | tùy biến |
| Các sản phẩm | Mỹ phẩm nhựa, chai dầu gội đầu thiết yếu hàng ngày. |
|---|---|
| Khối lượng phần rỗng | 5ml đến 1L |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |