| Đóng / Mở Stroke | 880-1700mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Kích thước máy | 6,8 * 3,3 * 5 |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Lái xe máy | 45 kw |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Lái xe máy | 45 kw |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |
| Số mẫu | ABLD100 |
| Kích thước máy | 6,8 * 3,3 * 5 |
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn chai thú cưng |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai nước giải khát, chai dầu |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ kỹ thuật | 24 giờ / 365 ngày trực tuyến |
| Lái xe máy | 45 kw |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Xe máy | Động cơ servo |
| Kích thước máy | 6,8 * 3,3 * 5 |
| Đóng / Mở Stroke | 880-1700mm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Mã số HS | 8477301000 |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Hộp số, Động cơ, Bình áp lực, Máy bơm |
|---|---|
| Kiểu thổi | Jerry có thể thổi khuôn máy |
| Tự động hóa | Tự động |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |