| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Thể tích chai (ml) | 1L-2L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng sửa chữa máy móc |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
| Loại | Căng khuôn thổi thú cưng |
| Sản lượng | 600BPH |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |
| Đầu ra | 800bph |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Vôn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước (L * W * H) | 1,6 * 0,6 * 1,5 |
| trọng lượng | 500kg |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm |
| Loại khuôn thổi | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng, máy ép thổi căng |
| Đăng kí | Chai, bể nước, jerrycan, Jerry lon, đồ chơi |
| Ứng dụng | Chai nước giải khát, chai dầu |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ kỹ thuật | 24 giờ/365 ngày trực tuyến |
| Kiểm soát bởi | PLC |
| Xi lanh đóng và mở khuôn | lễ hội |
| Ứng dụng | Chai nước giải khát, chai dầu |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ kỹ thuật | 24 giờ / 365 ngày trực tuyến |
| điều khiển bởi | PLC |
| Khuôn đóng và mở xi lanh | Lễ hội |
| Vôn | 380V / 3PH / 50HZ, 220V / 380V, 380V / 50HZ, 380v, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | 2000 * 1200 * 1800MM |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Lái xe máy | 45 kw |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Gia công nhựa | HDPE |
| Từ khóa | Máy thổi đùn tự động |