| Thời gian chu kỳ | 21,6 giây |
|---|---|
| Sản xuất | 16000 chiếc mỗi ngày |
| Thiết kế lớp | Thiết kế hai lớp |
| Vật liệu khuôn | P20, 2316, S136H, Nhôm với đồng berili. |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
|---|---|
| Vôn | 440V / 415V / 380V / 220V |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 18KW |
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 900 mm |
| Lượng không khí (m³ / phút) | 1,2 m³ / phút |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Loại máy | Máy ép đùn |
|---|---|
| Sản xuất | máy ép đùn hdpe |
| Vật chất | PE, PP, PVC, PA ... |
| Số trạm | Độc thân |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |