| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Thời gian giao hàng | 40-65 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Hàng hiệu | DAWSON |
| Chứng nhận | CE |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Công suất đầu ra | 180 ~ 200 chiếc / h |
|---|---|
| Kích cỡ | 4,6 × 3 × 2,4 (M) |
| Trọng lượng | 8,2T |
| Đinh ốc | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Ứng dụng | Trống, Tấm, Phao, Khoanh vùng, Bảng giường y tế |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |