| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Gói vận chuyển | đóng gói phim |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Số mẫu | DSB70II |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Số mẫu | DSB70II |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, PLC, Động cơ |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Gia công nhựa | PET, Polystyrene, PP |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Kích thước máy | 6,8 × 3,3 × 5 |
| Liên hệ | Schneider |
| Dung tích thùng dầu | 850L |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Kích thước máy | 6,8 × 3,3 × 5 |
| Liên hệ | Schneider |
| Dung tích thùng dầu | 850L |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Kích thước máy | 6,8 × 3,3 × 5 |
| Liên hệ | Schneider |
| Dung tích thùng dầu | 850L |
| Gia công nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 38mm |
| Thể tích chai (ml) | 2000ml |
| Ứng dụng | Chai Nhựa, Chai PET |
| Hàng hiệu | Dawson |
| Sản phẩm sản xuất | Mỹ phẩm nhựa, chai lọ đựng nhu yếu phẩm hàng ngày. |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | 1 nhà điều hành |
| Dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo về lắp đặt |
| Hướng dẫn tiếng anh | Cung cấp hướng dẫn bằng tiếng Anh (hoặc ngôn ngữ khác nếu cần) |
| Ngôn ngữ giao diện điều hành | Tiếng Trung, tiếng Anh và các ngôn ngữ khác nếu cần |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Hoàn thiện dây chuyền sản xuất | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |