| Đơn xin | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tối đa Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Phù hợp | 0-5L |
|---|---|
| Trạm | ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Tự động xả hơi | Có sẵn |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 8 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 800 PC / H |
| Đường kính trục vít | 75 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất dẫn động bơm dầu | 7,5 KW |
| Mẫu số | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |