| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Đơn xin | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Trạm | Ga đôi / Ga đơn |
| Đầu chết | 1-4 đầu |
| Thổi kiểu đúc | Đùn thổi khuôn |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Vôn | 220v / 380v |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm, 12 tháng |
| Ứng dụng | chai, lon jerry, lọ, gallon |
|---|---|
| Loại khuôn thổi | Máy thổi khuôn 4 gallon |
| Tiêu thụ nước (L / MIN) | 80 |
| Max. Tối đa product volume khối lượng sản phẩm | 5L |
| Công suất (kW) | 36 |
| Tình trạng | Bán hàng mới |
|---|---|
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Thổi kiểu đúc | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng |
| Đơn xin | Chai, bể nước, jerrycan, đồ chơi |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |