| Lực kẹp | 780 Kn |
|---|---|
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
|---|---|
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Đường kính trục vít | 100MM |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Sản lượng của HDPE | 200kg / giờ |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Nhựa chế biến | PE, PET, PP, HDPE, PVC |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Tên | máy làm tạ nhựa |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Vật chất | HDPE, LDEP, PP |
| Loại máy | Máy làm chai nhựa tốc độ cao |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| lực kẹp | 2300 KN |
|---|---|
| Injection weight | 1006g (PET) |
| Space between tie bar | 520*520mm |
| Mould thickness | 200~530mm |
| đột quỵ trục lăn | 475mm |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |