| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Vật chất | PC HDPE PP |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Container hóa chất |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Thời gian chu kỳ | 21,6 giây |
|---|---|
| Sản xuất | 16000 chiếc mỗi ngày |
| Thiết kế lớp | Thiết kế hai lớp |
| Vật liệu khuôn | P20, 2316, S136H, Nhôm với đồng berili. |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |