| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Lực kẹp | 70 Kn |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| khí nén | Festo từ Đức hoặc SMC từ Nhật Bản |
| Công tắc tơ | Schneider từ Franch |
| Machine appearance color | Customizable |
|---|---|
| Logo customized | Yes |
| Samples provided | Provide bottle sample after mold test for confirmation |
| Manpower required | 1~2 Operator |
| Engineer service | Engineers can go to customer's factory for installation training |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tối đa Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Ứng dụng | chai, lon jerry, lọ, gallon |
|---|---|
| Loại khuôn thổi | Máy thổi khuôn 4 gallon |
| Tiêu thụ nước (L / MIN) | 80 |
| Max. Tối đa product volume khối lượng sản phẩm | 5L |
| Công suất (kW) | 36 |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |