| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sutiable | 20L Chai 25L |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| khuôn | Một khoang |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
|---|---|
| Công suất sưởi ấm trục vít (kW) | 14,1 kW |
| Sản lượng (kg / h) | 70 kg / giờ |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| Cooling System | Air Cooling |
| Driving System | Servo Motor |
| Hệ thống máy sưởi | Nhiệt điện |
| Vật liệu | Nhựa |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |