| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| vật liệu phù hợp | PE.PP, PVC, PS, PETG, như vậy |
|---|---|
| Âm lượng cao nhất | 200ml/500ml |
| Công suất đầu ra | 2000 ~ 2500pcs/h |
| Kích thước | 4.09x3.68x2,57 (m) |
| Trọng lượng | 8.2t |
| vật liệu phù hợp | PE.PP, PVC, PS, PETG, như vậy |
|---|---|
| Âm lượng cao nhất | 200ml/500ml |
| Công suất đầu ra | 2000 ~ 2500pcs/h |
| Kích thước | 4.09x3.68x2,57 (m) |
| Trọng lượng | 8.2t |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Sutiable | 20L Chai 25L |
| Lực kẹp | 270 Kn |
| Khu vực sưởi ấm | 4 lò sưởi nhôm |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
|---|---|
| Áp lực nước | 0,4-0,6Mpa |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Số mẫu | DSB80II |
| Môi trường làm mát | air |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Tự động xả hơi | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Dòng nước | 100L / phút |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L |
|---|---|
| Biến tần dẻo hóa | ĐỔI MỚI |
| lực kẹp | 110KN |
| Hệ thống kiểm soát Paris | Wisetech/Xunjie/MOOG |
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Độc thân |