| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| hệ thống lái xe | động cơ servo |
| Hệ thống máy sưởi | Nhiệt điện |
| Vật liệu | nhựa |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0 ~ 5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| Lực kẹp | 68KN |
| Kích thước mẫu | 380*450mm |
| Đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0 ~ 5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| Lực kẹp | 68KN |
| Kích thước mẫu | 380*450mm |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Gia công nhựa | PET, PC, PE / PP |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Tự động xả hơi | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Dòng nước | 100L / phút |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |