| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Chế độ tạo hình | Ống bốc |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm | Kim loại |
| Sản phẩm | Thiết bị gia đình |
| Vật liệu | 42CrMo |
| Phần mềm thiết kế | Pro-E |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100mm |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Đơn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu thổi | Đùn thổi |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Đường kính trục vít | 100MM |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Sản lượng của HDPE | 200kg / giờ |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Nhựa chế biến | PE, PET, PP, HDPE, PVC |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Mã số HS | 8477301000 |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đường kính trục vít | 100MM |