| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Công suất đầu ra | 180 ~ 200 chiếc / h |
|---|---|
| Kích thước | 4,6 × 3 × 2,4 (M) |
| Trọng lượng | 8,2T |
| Đinh ốc | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 8 lít |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Cảng xuất khẩu | Thượng hải |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mã HS | 8477301000 |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Tự động xả hơi | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Dòng nước | 100L / phút |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| sản xuất tại | TRUNG QUỐC |