| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Đường kính trục vít | 56 mm |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 788 cm³ |
| Trọng lượng bắn | 709 g |
| Áp suất phun | 178 Mpa |
| Tỷ lệ tiêm | 210 g / s |
| Cân nặng (KG) | 6kg |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Cửa hàng Thực phẩm & Đồ uống, Khác, L |
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | Động Cơ, Bánh Răng, Động Cơ, Hộp Số, Vít |
| Lực đẩy (kN) | 70 kN |
| LKhoảng cách giữa các thanh giằng | 510*510mm |
|---|---|
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng miễn phí, Cài đặt hiện trường |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 22,8 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 200 gam/giây |
| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |