| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Gia công nhựa | PET, PC, PE / PP |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 l |
|---|---|
| chu kỳ khô | 1000 chiếc/giờ |
| đường kính trục vít | 65 mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 24 |
| Công suất ổ trục vít | 18,5kw |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Lực kẹp | 70 Kn |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| khí nén | Festo từ Đức hoặc SMC từ Nhật Bản |
| Công tắc tơ | Schneider từ Franch |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 300 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 300 máy tính / giờ |
| Đường kính trục vít | 120 mm |
| tỷ lệ vít L / D | 33 |
| Ổ trục vít | 132 kw |
| Auto-Deflashing | với Auto Deflashing |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |