| Chất liệu sản phẩm | Thép, nhôm |
|---|---|
| Sản phẩm | Khuôn thổi |
| Chế độ định hình | Khuôn thổi |
| Tuổi thọ khuôn | 250000-300000 ảnh chụp |
| Lỗ | Khoang đơn / Khoang nhiều lỗ |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa Gia Công | PP, HDPE, PC, PS, PVC, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |