| Sau khi bảo hành dịch vụ | Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Vị trí dịch vụ địa phương | Không có |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Một năm |
| Tên | Người kiểm tra rò rỉ |
| Từ khóa | Người kiểm tra rò rỉ tự động |
| Các ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Machine Name | Auto Bottle Neck Cutting Machine |
| Machine Specification | 800*420*850 mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Applications | Cutting Necks of Bottles, Jars |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Tên may moc | Máy cắt cổ chai tự động |
| Thông số kỹ thuật máy | 800*420*850mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |
| Chất liệu sản phẩm | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng | 100ML-300L |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tên sản phẩm | nắp, nắp, phôi, nắp ... |
| Mẫu | Gửi theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu khuôn | S136, Hợp kim nhôm 606 |
|---|---|
| Sản phẩm | Thiết bị gia dụng, Khuôn xe, khuôn ép nhựa, khuôn thổi |
| Chế độ định hình | Khuôn ép nhựa, Khuôn thổi, Khuôn mẫu |
| Lỗ | Nhiều khoang, một hoặc nhiều |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói trong hộp gỗ |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| đường kính trục vít | 80 |
|---|---|
| Khả năng đùn mỗi giờ (PE) | 110 |
| Số lượng máy sưởi | 4 |
| Kẹp Stoke | 200-650 |
| lực kẹp | 110 |