| Sản lượng | 800bph |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |
| Gia công nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 38mm |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Cân nặng (KG) | 3500 kg |
| Hàng hiệu | Dawson |
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | PET |
| Chứng nhận | CE |
| đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| tốc độ trục vít | 0-190 vòng/phút |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| áp suất phun | 174Mpa |
| đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| tốc độ trục vít | 0-190 vòng/phút |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| áp suất phun | 174Mpa |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Tình trạng | Mới mẻ |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm |
| Thổi kiểu đúc | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng, máy ép thổi căng |
| Đăng kí | Chai, bể nước, jerrycan, Jerry lon, đồ chơi |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Máy bơm, Hộp số, PLC, Bình áp suất, Động cơ, Hộp số |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Phương pháp gia nhiệt | sưởi ấm chu kỳ điện |
| Điều khiển PLC | Mitsubishi Nhật Bản |