| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
|---|---|
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Kích thước (L * W * H) | 3,8X1,5X3,2M |
|---|---|
| Lực kẹp | 80kn |
| Tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Trọng lượng (kg) | 5000 kg |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
|---|---|
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| Đường kính trục vít | 40mm |
| Kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Đường kính trục vít | 120mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Duy nhất |
| Công suất truyền động trục vít | 75 KW |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 lít |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Dòng nước | 100L/phút |