| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phụ tùng | 30%, 50%, 100%, theo yêu cầu cụ thể |
| Mã số HS | 848071 |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Kiểu đúc thổi | ép phun thổi |
|---|---|
| Khối lượng phần rỗng | 5ml đến 1L |
| Màu sắc bề ngoài của máy | Có thể tùy chỉnh |
| Lực kẹp (kN) | 78 |
| Địa điểm xuất xứ | Jiangsu, Trung Quốc |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Có trung tâm dịch vụ ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thu |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | 380V |
| Loại nhựa | PP / PE, PET, PVC, PP, PE |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 300L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Công suất gia nhiệt trục vít | 5-6 KW |