| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn Thổi Phun,Khuôn Thổi Phun |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1000ml |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Vật liệu phù hợp | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS / PP, PE / PP |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Phù hợp với | Chai mỹ phẩm nhựa nhỏ 5ml đến 1000ml |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun |
| vật liệu nhựa | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS / PP, PE / PP |
| Dịch vụ địa phương | n: Ả Rập Xê Út, Colombia, Nam Phi, Panama |
| Màu sắc ngoại hình máy | tùy biến |
| Khối lượng sản phẩm | Hộp đựng chai nhựa nhỏ từ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Logo tùy chỉnh | Logo và màu sắc xuất hiện của máy có thể được tùy chỉnh |
| Thiết bị phụ trợ | Chúng tôi giúp khách hàng mua máy móc phụ trợ thương hiệu nổi tiếng |
| Các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, PE, PC, PS , COC |
| Điều kiện | Mới mẻ |