| tỷ lệ vít L / D | 20,5: 1 L / D |
|---|---|
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất thủy lực tối đa | 140kg / Cm |
| Trục vít | 190mm |
| Trọng tải kẹp | 600KN |
| tỷ lệ vít L / D | 20,5: 1 L / D |
|---|---|
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất thủy lực tối đa | 140kg / Cm |
| Trục vít | 190mm |
| Trọng tải kẹp | 600KN |
| đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| tốc độ trục vít | 0-190 vòng/phút |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| áp suất phun | 174Mpa |
| Vôn | 380V / 3PH / 50HZ, 220V / 380V, 380V / 50HZ, 380v, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | 2000 * 1200 * 1800MM |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, PE, PC, PS |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Đường kính sản phẩm tối đa | 50-150mm |
|---|---|
| chiều cao sản phẩm tối đa | 50-200mm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 50-1000ml |
| áp suất phun | 25-280MPa |
| Mô hình | Máy thổi khuôn một bước |
| Sản phẩm sản xuất | Mỹ phẩm nhựa, chai lọ đựng nhu yếu phẩm hàng ngày. |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | 1 nhà điều hành |
| Dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo về lắp đặt |
| Hướng dẫn tiếng anh | Cung cấp hướng dẫn bằng tiếng Anh (hoặc ngôn ngữ khác nếu cần) |
| Ngôn ngữ giao diện điều hành | Tiếng Trung, tiếng Anh và các ngôn ngữ khác nếu cần |
| Đường kính sản phẩm tối đa | 50-150mm |
|---|---|
| chiều cao sản phẩm tối đa | 50-200mm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 50-1000ml |
| áp suất phun | 25-280MPa |
| Mô hình | Máy thổi khuôn một bước |