| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| ga tàu | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi điện | 5,7kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Đinh ốc | 76 mm |
|---|---|
| cỡ bắn | 1766 cm³ |
| trọng lượng bắn | 1590 gam |
| áp suất phun | 158 Mpa |
| tỷ lệ tiêm | 398 gam/giây |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Tối đa. Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc/giờ |
| Đường kính trục vít | 85mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 24 L/D |
| Ổ trục vít | 18,5 kW |
| Khoang khuôn | thép không gỉ chất lượng cao S136H |
|---|---|
| Cắt cạnh | thép không gỉ chất lượng cao S136H |
| tấm cổ | JAPAN vật liệu DC53 |
| Xử lý nhiệt để | HRC62 |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói trong hộp gỗ |