| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Tên sản phẩm | Máy ép thổi chai hạt lăn |
|---|---|
| Màu sắc | màu trắng |
| Vật liệu | Nhựa |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Kích thước (L * W * H) | 3,1 * 1,2 * 2,2 |
|---|---|
| Lực kẹp | 78kn |
| Công suất (kW) | 25KW |
| Trọng lượng (Kg) | 4 KG |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Hoàn thiện dây chuyền sản xuất | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| Đơn xin | Chai lọ, y tế, mỹ phẩm |
| Vôn | 380V, 380V / 50HZ, 220 / 380V, 220V / 380V / 415V / 460V .. |
| Vật tư | Thép không gỉ |
| Loại | Hoàn toàn tự động, khuôn thổi phun |
| Mẫu số | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Valqua |
| Thước điện tử | Ý Gefran |
| Đơn xin | Thuốc nhỏ mắt, Chai thuốc, Chai hóa chất |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |