| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Sự chỉ rõ | DSB80-12L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 12L |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 700 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 10 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 700 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Đầu ra của HDPE | 110 KG / H |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ISBM |
| Chứng nhận | CE |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Đường kính trục vít | 45 mm |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 460 cm³ |
| Trọng lượng bắn | 415 g |
| Áp suất phun | 188 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 140 g / s |
| đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Screw L/D Ratio | 20.5:1 |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Injection Pressure | 174Mpa |
| Max. Hydraulic Pressure | 140Kg/cm |
| tỷ lệ vít L / D | 20,5: 1 L / D |
|---|---|
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất thủy lực tối đa | 140kg / Cm |
| Trục vít | 190mm |
| Trọng tải kẹp | 600KN |