| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 300 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 300 máy tính / giờ |
| Đường kính trục vít | 120 mm |
| tỷ lệ vít L / D | 33 |
| Ổ trục vít | 132 kw |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 6 KW |
|---|---|
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 290 mm |
| Lượng tiêu thụ không khí (m³ / mi | 0,6 m³ / phút |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu thổi | Đùn thổi |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bình áp suất, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE / PP, ABS / PP, PE / PP |
| Nhân lực cần thiết | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| Các ứng dụng | Jerry Lon, Chai, Gallon |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 15L |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, LDPE, PVC, PC, PS |
| Số trạm | ga đôi |
| Tùy chọn lớp | Nhiều lớp có sẵn |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |