| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
|---|---|
| Công suất sưởi ấm trục vít (kW) | 14,1 kW |
| Sản lượng (kg / h) | 70 kg / giờ |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Sutiable | 20L Chai 25L |
| Lực kẹp | 270 Kn |
| Khu vực sưởi ấm | 4 lò sưởi nhôm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Vật liệu khuôn | S50c / S136 / Nhôm với đồng Beryllium |
| Sản lượng | 600BPH |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |