| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm |
| Loại khuôn thổi | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng, máy ép thổi căng |
| Đăng kí | Chai, bể nước, jerrycan, Jerry lon, đồ chơi |
| Vôn | 220v / 380v |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm, 12 tháng |
| Kích thước (L * W * H) | 3,1 * 1,2 * 2,2 |
|---|---|
| Lực kẹp | 78kn |
| Công suất (kW) | 25KW |
| Trọng lượng (Kg) | 4 KG |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Số mẫu | DSB80II |
|---|---|
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Công suất đầu ra | 180 ~ 200 chiếc / h |
|---|---|
| Kích cỡ | 4,6 × 3 × 2,4 (M) |
| Trọng lượng | 8,2T |
| Đinh ốc | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |