| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Thổi kiểu đúc | Đùn thổi khuôn |
| Đơn xin | Giường nhà trẻ |
| Mẫu số | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| MÃ HS | 8477301000 |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mã HS | 8477301000 |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mã HS | 8477301000 |
| Vôn | 380V / 3PH / 50HZ, 220V / 380V, 380V / 50HZ, 380v, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | 2000 * 1200 * 1800MM |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Từ khóa | Tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Sử dụng | 200ml ~ 2000ml chai |
| Sử dụng | Làm chai nhựa |
| Tên sản phẩm | Máy làm chai cổ rộng |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
| Các sản phẩm | Mỹ phẩm nhựa, chai dầu gội đầu thiết yếu hàng ngày. |
|---|---|
| Khối lượng phần rỗng | 5ml đến 1L |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bình áp suất, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE / PP, ABS / PP, PE / PP |
| Nhân lực cần thiết | Nhà điều hành 1 ~ 2 |