| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Hệ thống kiểm soát Parison | M00G 200 điểm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển máy tính vi mô | Wisetech |
| bộ điều khiển nhiệt độ | Wisetech |
| Rơle phụ trợ | Omron |
| công tắc tơ | Schneider |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Mã số HS | 8477301000 |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |