| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 300 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Hệ thống kiểm soát Parison | M00G 200 điểm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển máy tính vi mô | Wisetech |
| bộ điều khiển nhiệt độ | Wisetech |
| Rơle phụ trợ | Omron |
| công tắc tơ | Schneider |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa Gia Công | PP, HDPE, PC, PS, PVC, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Dòng nước | 100L/phút |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Sản phẩm phù hợp | Can Jerry có thể xếp chồng lên nhau 10-30L HDPE/PP |
| Die head type | Accumulator type die head |
| Die head volume | 3.5L |
| Control System | Wisetech PLC for extrusion blow molding machine |
| Công suất động cơ đùn (kW) | 30KW |
|---|---|
| Sản lượng (kg / h) | 130 kg / giờ |
| Tình trạng | Mới |
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | Một năm |