| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Mẫu số | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Thùng đựng dầu bằng nhựa, Thùng chứa, Thùng Jerry, Thùng |
| Loại đùn | Loại tích lũy |
| Parison Control | Moog 100 điểm |
| Động cơ thủy lực | Động cơ Servo |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa Gia Công | PP, HDPE, PC, PS, PVC, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Sự chính xác | ±0,02mm |
|---|---|
| Clamping Force | 250KN |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Heating Power | 22KW |
| Heating Zone | 4 |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm |
| Thổi kiểu đúc | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng, máy ép thổi căng |
| Đăng kí | Chai, bể nước, jerrycan, Jerry lon, đồ chơi |
| Công suất động cơ đùn (kW) | 30KW |
|---|---|
| Sản lượng (kg / h) | 130 kg / giờ |
| Tình trạng | Mới |
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | Một năm |