| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Số mẫu | DSB70II |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Nhãn hiệu | Dawson |
|---|---|
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Vôn | 380V / 3PH / 50HZ, 220V / 380V, 380V / 50HZ, 380v, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | 2000 * 1200 * 1800MM |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Hộp số, Động cơ, Bình áp lực, Máy bơm |
|---|---|
| Kiểu thổi | Jerry có thể thổi khuôn máy |
| Tự động hóa | Tự động |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
|---|---|
| Công suất sưởi ấm trục vít (kW) | 14,1 kW |
| Sản lượng (kg / h) | 70 kg / giờ |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Gói vận chuyển | đóng gói phim |