| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
|---|---|
| Gia công nhựa | PP, HDPE, PC, ABS, PVC, PE, ABS / PP, PE / PP, HDPE / PP |
| Ứng dụng | Chai |
| Số trạm | Độc thân |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Thể tích chai (ml) | 5000ml |
|---|---|
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 400mm |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2020 |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
| Loại khuôn thổi | Máy thổi khuôn |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 2L |
| Áp lực nước làm mát | 0,5 ~ 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 30 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 2,000,000 Chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy thổi khuôn |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 2L |
| Áp lực nước làm mát | 0,5 ~ 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 30 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 2,000,000 Chu kỳ |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Kích thước máy | 6,8 × 3,3 × 5 |
| Liên hệ | Schneider |
| Dung tích thùng dầu | 850L |
| Chất liệu sản phẩm | Nhựa |
|---|---|
| Sản phẩm | khuôn ép nhựa, khuôn thổi |
| Chế độ định hình | Khuôn ép nhựa, Khuôn thổi, Khuôn mẫu |
| Lỗ | Một khoang / Nhiều khoang, một hoặc nhiều, Đơn / Gia đình |
| Á quân | Á hậu nóng \ Á hậu lạnh |